Ada inavyohesabiwa
Mnunuzi analipa ada ya ulinzi juu ya bei. Muuzaji anapokea bei yake yote.
Ada ni asilimia 4.5 ya bei ya bidhaa, ikizungushwa hadi shilingi iliyo karibu zaidi. Hakuna kiwango cha chini wala cha juu cha ada.
4.5%
ya bei ya bidhaa, kwa kila oda
450
TZS kwa oda ndogo kabisa, TZS 10,000
44,550
TZS kwa oda kubwa kabisa, TZS 990,000
0
TZS zinazokatwa kwenye bei ya muuzaji
Hesabu ada
TZS
Bei ambayo muuzaji anataka kupokea.
Jaribu
Kiasi kamili kinaonyeshwa kwenye programu kila mara kabla hujalipa.
Mifano
| Bei ya bidhaa | Ada ya ulinzi | Mnunuzi atalipa |
|---|---|---|
| TZS 10,000 | TZS 450 | TZS 10,450 |
| TZS 30,000 | TZS 1,350 | TZS 31,350 |
| TZS 100,000 | TZS 4,500 | TZS 104,500 |
| TZS 500,000 | TZS 22,500 | TZS 522,500 |
Mambo ya kujua
- Oda inaweza kuwa kuanzia TZS 10,000 hadi TZS 990,000.
- Ada hairudishwi. Oda ikirudishwa, bei ya bidhaa inarudi kwa mnunuzi lakini ada hairudi.
- Mtoa huduma wako wa fedha kwa simu anaweza kutoza ada yake ya kutuma fedha. Ada hiyo ni yake, si yetu, na hatupokei sehemu yoyote.